Jeon Ji Hyin ( จวนจีฮุน )

Club Detail
ชื่อคลับJeon Ji Hyin
ชื่อไทย จวนจีฮุน
เปิดคลับ 24 เม.ย. 2008
ระดับ1
ผู้ก่อตั้ง ClubDara
สมาชิก 7 คน


Jeon Ji Hyun Fan Club

Name: 전지현 / Jun Ji Hyun (Jeon Ji Hyeon)
Real name: 왕지현 / Wang Ji Hyun (Wang Ji Hyeon)
English name: Gianna Jun
Nickname: Queen Ji-hyun
Profession: Actress and model
Birthdate: 1981-Oct-30
Birthplace: Seoul, South Korea
Height: 172cm
Weight: 48kg
Blood type: B
Star sign: Scorpio
Family: Older brother



TV Series
Happy Together (SBS, 1999)
Fascinate My Heart (SBS, 1998)
사춘기 / The Season of Puberty (MBC, 1997) debut



Movies
A Man Once A Superman (2008)
The Last Vampire(2008)
Daisy(2005)
Windstruck (2004)
The Uninvited2003)
My Sassy Girl(2001)
Il Mare(2000)
White Valentine (1999)





  TopicNamePostViewUpdate
Jeon Ji Hyun       1  2  3  4  5  ...  18 ClubDara
21/04/2008
347 27379 kamol_k
27/04/2010
แพนเค้ก พากย์เสียงเป็น จวนจีฮุน ใน Blood : The Last Vampire    Fay_Feifei
24/05/2009
1 993 2499
16/06/2009
Blood : The Last Vampire / ยัยตัวร้าย สายพันธุ์อมตะ    Fay_Feifei
24/05/2009
16 2020 2499
16/06/2009
Jeon Ji Hyun

ClubDara
#1   [ 21-04-2008 - 09:37:15 ]




๐๐Hyeonko-ยอนมู๐๐
#2   [ 07-06-2008 - 22:55:28 ]


ดีคับ

ฝากตัวด้วยคับ

เวปนี้ ดีจัง

แต่วันนี้ยังไม่มีคัย เล่นเลย อะคับ

Jillian
#3   [ 29-07-2008 - 17:04:39 ]


สวัสดีค่ะ....แวะเข้ามาทักทาย และ ดูรูป

แต่ยังไม่เห็นรูปเลยค่ะ อิอิ ^^

anda3014
#4   [ 17-10-2008 - 13:35:40 ]


ดีครับ
ฝากตัวด้วยครับ "^-^"


wutsai
#5   [ 06-03-2009 - 22:27:28 ]


Jeon Ji Hyin ( จวนจีฮุน ) 17459


wutsai
#6   [ 06-03-2009 - 22:27:28 ]


Jeon Ji Hyin ( จวนจีฮุน ) 17460


wutsai
#7   [ 06-03-2009 - 22:27:28 ]


Jeon Ji Hyin ( จวนจีฮุน ) 17461


wutsai
#8   [ 06-03-2009 - 22:27:28 ]


Jeon Ji Hyin ( จวนจีฮุน ) 17462


wutsai
#9   [ 06-03-2009 - 22:27:28 ]


Jeon Ji Hyin ( จวนจีฮุน ) 17463


wutsai
#10   [ 06-03-2009 - 22:27:28 ]


Jeon Ji Hyin ( จวนจีฮุน ) 17464


wutsai
#11   [ 06-03-2009 - 22:27:28 ]


Jeon Ji Hyin ( จวนจีฮุน ) 17465


wutsai
#12   [ 06-03-2009 - 22:27:28 ]


Jeon Ji Hyin ( จวนจีฮุน ) 17466


wutsai
#13   [ 06-03-2009 - 22:27:28 ]


Jeon Ji Hyin ( จวนจีฮุน ) 17467


wutsai
#14   [ 06-03-2009 - 22:27:28 ]


Jeon Ji Hyin ( จวนจีฮุน ) 17468


wutsai
#15   [ 06-03-2009 - 22:30:03 ]


หวัดดีครับ ชื่อ วุฒิ นะครับ ฝากตัวด้วยคน

รักเขาข้างเดียว
#16   [ 21-03-2009 - 21:23:01 ]


ดีค่ะยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

Fay_Feifei
#17   [ 20-04-2009 - 18:45:46 ]


ดีค่ะ เราเพิ่งสมัครสมาชิกมาใหม่ๆ

เราก็ไม่ใช่แฟนคลับของจวนจีฮุนหรอกนะ

แต่มีข้องุนงงนิดหน่อย

คือ คุณ wutsai คะ เข้าใจผิดรึเปล่า

นี่เป็นคลับของจวนจีฮุนนะ ไม่ใช่คลับหลิวอี้เฟยค่ะ


อันนี้คลับหลิวอี้เฟย http://www.clubdara.com/crystalclub



Fay_Feifei
#18   [ 20-04-2009 - 18:57:45 ]


ถึงไม่ใช่แฟนคลับ

แต่มาช่วยลงรูปดีกว่าเนอะ
Jeon Ji Hyin ( จวนจีฮุน ) 21198


Fay_Feifei
#19   [ 20-04-2009 - 18:58:55 ]


Jeon Ji Hyin ( จวนจีฮุน ) 21199


Fay_Feifei
#20   [ 20-04-2009 - 18:59:24 ]


Jeon Ji Hyin ( จวนจีฮุน ) 21200



ต้องสมัครเป็นสมาชิกและ login เข้าสู่ระบบก่อนถึงจะสามารถลงความเห็นได้

CLUBDARA.COM